வரும் மக்களவை தேர்தலில் திமுகவுக்கு தமிழக வாழ்வுரிமை கட்சி ஆதரவு!

வரும் மக்களவை தேர்தலில் போட்டியிடும் முக ஸ்டாலின் தலைமையிலான மதச்சார்பற்ற முற்போக்குக் கூட்டணிக்கு தமிழக வாழ்வுரிமை கட்சி ஆதரவு தெரிவித்துள்ளது.

வரும் மக்களவை தேர்தலில் திமுகவுக்கு தமிழக வாழ்வுரிமை கட்சி ஆதரவு!
வரும் மக்களவை தேர்தலில் போட்டியிடும்முக ஸ்டாலின்தலைமையிலான மதச்சார்பற்ற முற்போக்குக் கூட்டணிக்குதமிழக வாழ்வுரிமை கட்சிஆதரவு தெரிவித்துள்ளது.

வரும் ஏப்ரல் 18ம் தேதி மக்களவை தேர்தல் நடக்கயிருக்கிறது. இந்த தேர்தலில் போட்டியிடும் திமுக கூட்டணியில், காங்கிரஸ் கட்சிக்கு 10 தொகுதிகள், விடுதலை சிறுத்தைகள், இந்திய கம்யூனிஸ்ட், மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்ட் கட்சிகளுக்கு தலா 2 தொகுதிகள், மதிமுக, இந்திய யூனியன் முஸ்லீம் லீக்,இந்திய ஜனநாயகக் கட்சி, கொங்கு நாடு மக்கள் தேசிய கட்சி ஆகியவற்றுக்கு தலா ஒரு தொகுதிகள் ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்த நிலையில், மதச்சார்பற்ற முற்போக்குக் கூட்டணி சார்பில் திமுக மற்றும் தோழமைக் கட்சிகள் போட்டியிடும் தொகுதிகளின் பட்டியல் நேற்று அறிவிக்கப்பட்டது. இதையடுத்து, அந்தந்த தொகுதிகளில் கட்சி சார்பில் போட்டியிடும் வேட்பாளர்களின் பெயர்கள் அறிவிக்கப்பட்டு வருகிறது. இதற்கிடையில், சென்னை அண்ணா அறிவாலயத்தில் திமுக தலைவர் முக ஸ்டாலினை தமிழக வாழ்வுரிமை கட்சியின் தலைவர் வேல்முருகன் சந்தித்து பேசினார். அப்போது, அவர் கூறுகையில், வரும் மக்களவை தேர்தலில் திமுக தலைமையிலான மதச்சார்பற்ற முற்போக்குக் கூட்டணி கட்சிக்கு ஆதரவு தெரிவிப்பதாக தெரிவித்துள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *